Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับผู้เล่นในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

Collapse
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับผู้เล่นในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

วิธีการเล่นของผู้เล่นในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

1 ในฟรีสไตล์ 2 ฉันบังคับตัวเองให้เป็นอิสระ 1

2 เห็นได้ชัดว่าดูเหมือนว่าจะมีเว็บไซต์ฟรีสไตล์ 2 กลโกงสําหรับผู้เล่นในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ แต่เต็มไปด้วยข้อผิดพลาด

3 ตอน นี้ ฉัน ติด ตัว เอง ซึ่ง เป็น ที่ เป็นที่นิยม ฟรีสไตล์ 1 และ ไม่ ใช้ จ่าย เงิน ใด ๆ ถ้า ตัว อักขระ ปกติ ดี และ ชนะ

จํานวน 3P และ rebounds มีความสําคัญมากกว่าสี่เกมที่ชนะหรือแพ้

ผมคิดว่าแม้ว่าฝ่ายตรงข้ามยิง 5 ช่วงตึกในขณะที่ฝ่ายตรงข้ามเล่น CIC หรือ 3P, การป้องกันจะลดลง (ผู้เล่นเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ส่วนใหญ่ไม่สามารถอ่า นภาษาอังกฤษดังนั้นผมจึงไม่ทราบข้อกําหนดของเกม)

6 ผมชอบคําว่า "Pro" แต่ฉันยังคงไม่ทราบว่าไม่มีผู้เล่นคนใดสามารถเรียกได ้ว่าเป็นผู้เล่นและมืออาชีพในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

วิธีการใช้แต่ละตําแหน่งในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

PG、DG

เพียงแค่ผ่าน SG, SW และ SF พวกเขาก็ไม่สามารถทําคะแนนได้เพียงแค่ทําผิดพลาด
    ・การใช้ภาพที่ไม่มีเครื่องหมาย (เนื่องจากไม่สามารถอ่านภาษาอังกฤษได้) และไม่สามารถเล่น 3P ที่ไม่มีเหตุผลได้
    ทักษะผ่านและปลอมไม่สามารถใช้ผมคิดว่าเพียงผ่านสามาร ถทําได้

SG、SW,SF

คุณเมคเหมาะกับสัปเกอร์มากกว่าตัวแบ่งคะแนน
    - แม้ว่าฉันจะมีลูกและฉันเสียเวลาของฉันฉันไม่สามารถรั บลูกได้แม้ว่าฉันจะยิงฉันทั้งหมดถูกเตะออกและถ้าฉันผ ่านฉันจะถูกบล็อกและฉันยังคงไม่ทราบว่าฉันจะทําคะแนน ได้อย่างไร
    ผู้เล่นหลายคนไม่สามารถป้องกันได้และไม่มีอะไรที่จะโ จมตีก่อนเกม
    SG, SW, SF เป็นเพียงการยิงในขณะที่คนอื่นคิดว่าพวกเขาไม่สามารถ ป้องกันได้
    " Reb" "Pass Fast" ←ไม่มีข้อแก้ตัวทั่วไปสําหรับ SG, SW, SF ที่ได้คะแนนเลย

CT、PF,C

ฉันแค่ยืนอยู่ใต้ประตู แม้ว่าผ่านไม่ได้ทําเครื่องหมายภายใต้เป้าหมาย, เขาไม่ได้ยิงเลย, เขายังคงผ่านเฉพาะกับ SG, SW และ SF, ซึ่งไม่สามารถทําคะแนนได้เลย.
    ทักษะการโจมตีมีเพียงจุดเปลี่ยนที่ไร้ประโยชน์อย่างส มบูรณ์และ back-backs เท่านั้นไม่สามารถทําคะแนนได้
    "ฉันไม่สามารถหยุดพวกเขา"ออกจาก rebounds สําหรับพวกเขา"และพวกเขามากต้องการที่จะยืนอยู่ใต้เป ้าหมายและเพียงแค่ทํา rebounds
    * ผู้เล่นบางคนคิดว่า CT เป็นผู้ทําประตู แต่เช่นเดียวกับ SG, SW และ SF พวกเขาไม่สามารถทําคะแนนได้ มันเป็นความผิดพลาดครั้งใหญ่

มารยาทการเล่นเกมสําหรับผู้เล่นในเอเชียตะวันออกเฉีย งใต้

ฉันมีปัญหาก่อนที่ผมจะเล่นเกมออนไลน์เช่นโทรศัพท์ในข ณะที่เล่นเกมและให้ขึ้นเกมถ้าคุณไม่ชอบนิด ๆ หน่อย ๆ

2 หลังจากเข้าห้องผู้เล่นหลายคนไม่ได้พิจารณาปัญหาใด ๆ เลยเช่นหลวมเกินไปในทุกสิ่งเช่นผู้เล่นที่พูดว่า "รอที่จะฆ่า"

ในฐานะที่เป็นมนุษย์เมื่อสามคนชี้ให้เห็นข้อบกพร่องพ วกเขาไม่มีสามัญสํานึกในการทําอะไรเพื่อแก้ไขข้อบกพร ่องเหล่านั้น
Working...
X